Bututun radiyo na silicon carbide
Samfuran silicon carbidesu ne mafi kyawun kayan daki na murhu na murhu, murhun shawagi, da kuma bututun wuta masu juyawa.
Tare da yawan zafin jiki mai zafi, mai kyau, mai saurin sanyaya a cikin juriyar zafi, juriya ga iskar shaka, juriyar girgizar zafi mai kyau, tsawon rai.
Siffofi:
• Ingantaccen tanadin makamashi.
• Nauyi mai sauƙi da kuma ƙarfin ɗaukar kaya mai yawa.
• Kyakkyawan juriya ga karkacewa a yanayin zafi mai yawa.
• Babban ƙarfin lantarki mai zafi
• Tsarin High Young
• Ƙarancin ma'aunin faɗaɗa zafi
• Taurin kai sosai
• Mai jure wa saka
Aikace-aikace:
• kayan tsafta
• Tukwanen kayan daki na murhu
• masana'antar gilashin allo
• Bearings masu zamiya
• ƙone kayan teburi masu sheƙi.
• Masu musayar zafi
• Masu ƙonawa
• Sassan da aka saka (jagororin zare)
Ana amfani da bututun RBSiC (SiSiC) don tsarin zafin jiki mai yawa na murhun rami, murhun jirgin sama da sauran su.
wasu murhunan masana'antu. Gilashin giciye na RBSiC(SiSiC) suna da ƙarfi mafi girma kuma babu wani nakasa ko da a cikin zafin jiki mai yawa.

Ƙayyadewa
| Properties | Raka'a | Kayan Silicon carbide | ||||||
| Nau'i | SiC | SiSiC | NSiC | RSiC | ||||
| Sinadarin sinadarai | SiC% | 89 | 87 | 92 | 70 | 99 | ||
| SiO2% | 5 | 6 | - | Si3N4 28 | - | |||
| Al2O3% | 1.0 | 2.0 | - | - | - | |||
| Babban Addini | g/cm3 | 2.85 | 2.8 | 3.01 | 2.8 | 2.75 | ||
| A bayyane yake cewa akwai ramuka | % | 12 | 14 | 0.1 | 12 | 14 | ||
| MOR @ 20℃ | MPa | 50 | 48 | 260 | 180 | 100 | ||
| MOR @ 1300℃ | MPa | 58 | 56 | 280 | 185 | 120 | ||
| CTE @ 20℃-1000℃ | 10-6K-1 | 4.8 | 4.2 | 4.5 | 4.7 | 4.6 | ||
| CCS | MPa | 100 | 90 | 900 | 500 | 300 | ||
| Juriyar girgizar zafi | ★ | ★★★★★★ | ★★★★★★ | ★★★★★★ | ★★★★★★ | ★★★★★★ | ||
Ana amfani da bututun ƙarfe/bishiyoyi/ rollers na RBSiC(SiSiC) don tsarin ɗaukar kaya na bututun ƙarfe, kilns na jirgin ƙasa da sauran su.
wasu murhunan masana'antu. Gilashin giciye na RBSiC(SiSiC) suna da ƙarfi mafi girma kuma babu wani nakasa ko da a cikin zafin jiki mai yawa.
Kuma sandunan suna nuna tsawon lokacin aiki. sandunan sune kayan daki mafi dacewa don kayan tsafta da aikace-aikacen faranti na lantarki. RBSiC (SiSiC) yana da kyakkyawan yanayin zafi, don haka yana samuwa don adana kuzari tare da ƙarancin nauyin motar murhu.
Marufi & Jigilar kaya
Guda 1.50 a cikin akwati na katako (wanda aka rufe shi gaba ɗaya, amintacce kuma amintacce)
2.800kg ~ 1000kg / akwatin katako.
3. Kariyar hana karo kamar allon kumfa
Faifan haɗin katako mai Layer 4.3, mai ƙarfi, mai jure tasiri, mai jure faɗuwa
Cikakkun bayanai game da jigilar kaya
1. Jigilar motoci ta ƙwararru zuwa tashoshin jiragen ruwa daban-daban a China, sannan wani kamfanin jigilar kaya na ƙwararru ya ɗora su.
2. Ana iya sarrafa FOB da CIF duka cikin sassauci.
3. Gasar jigilar kaya ta teku da kuma ɗan gajeren lokacin jigilar kaya.
Kamfanin Shandong Zhongpeng Special Ceramics Co., Ltd yana ɗaya daga cikin manyan hanyoyin samar da sabbin kayan yumbu na silicon carbide a China. SiC technical yumbu: Taurin Moh shine 9 (taurin New Moh shine 13), tare da kyakkyawan juriya ga zaizayar ƙasa da tsatsa, kyakkyawan juriya - juriya da hana iskar shaka. Rayuwar sabis na samfurin SiC shine sau 4 zuwa 5 fiye da kayan alumina 92%. MOR na RBSiC shine sau 5 zuwa 7 na SNBSC, ana iya amfani da shi don siffofi masu rikitarwa. Tsarin ƙididdigewa yana da sauri, isarwa kamar yadda aka yi alkawari kuma ingancin ba shi da nasaba da komai. Kullum muna ci gaba da ƙalubalantar manufofinmu kuma muna mayar da zukatanmu ga al'umma.







