Samfurin bututun SiC FGD, bututun FGD mai juyawa
Carbide mai haɗin kai na silicon carbide (SiSiC): Taurin Moh shine 9.5, tare da kyakkyawan juriya ga zaizayar ƙasa da tsatsa, kyakkyawan juriya ga gogewa da hana oxidation. Girman iri ɗaya ne, It ya fi ƙarfi sau 4 zuwa 5 fiye da nitride bonded silicon carbide. Tsawon rayuwar sabis ɗin ya fi na alumina sau 7 zuwa 10. MOR na RBSiC ya ninka na SNBSC sau 5 zuwa 7, ana iya amfani da shi don siffofi masu rikitarwa. Shandong Zhongpeng Special Ceramics Co., Ltd (ZPC) ita ce babbar masana'antar nozzles na SiSiC FGD a China. ZPC ita ce mai samar da ingantaccen mai samar da CHINA POWER GROUP, kuma tana da haɗin gwiwa mai yawa da abokan ciniki na duniya.
Slurry ɗin yana shiga ɗakin juyawa na bututun daga alkiblar tangent. Sannan, ana fitar da ruwan daga ramin bututun a kusurwoyi madaidaita zuwa alkiblar shiga. Ga bututun vortex mai ramin cone mai ramin cone, su ne waɗanda aka haɗa a samarwa. Siffar feshinsa mai ramin cone ne wanda yankin allurar yake zagaye. Za a iya tsara kusurwar feshi da kwararar bututun vortex mai ramin cone bisa ga buƙatun abokan ciniki. Barbashin feshi na bututun vortex mai ramin cone suna da kyau kuma diamita ɗaya ne. Saboda babban hanyar vortex ɗinsa, bututun ba shi da sauƙin haɗawa. bututun vortex na gama gari sune bututun vortex mai ramin cone, bututun tortex mai zurfi, manyan bututun vortex mai ramin cone ...
Tsarin haɗin da aka saba amfani da shi: haɗin manne mai lanƙwasa da haɗin zare.
Tasirin fesawa: 90°, 120°
Gwajin bututun ƙarfe:
Aikace-aikace:
| Sanyaya iskar gas mai zafi da sauri |
| Wanke iskar gas |
| Cire ƙurar iskar gas |
| Rufewar ruwa mai laushi |
| Hasumiyar leaching |
| Kashe Coke |
| Wankewa da yin bleaching |
| Feshin sinadarai na hasumiyar |
| Ruwan sanyaya da kuma rarrabawa zuwa feshi mai hasumiya |
| Ƙarfafawa |
Duba Masana'anta:


Kamfanin Shandong Zhongpeng Special Ceramics Co., Ltd yana ɗaya daga cikin manyan hanyoyin samar da sabbin kayan yumbu na silicon carbide a China. SiC technical yumbu: Taurin Moh shine 9 (taurin New Moh shine 13), tare da kyakkyawan juriya ga zaizayar ƙasa da tsatsa, kyakkyawan juriya - juriya da hana iskar shaka. Rayuwar sabis na samfurin SiC shine sau 4 zuwa 5 fiye da kayan alumina 92%. MOR na RBSiC shine sau 5 zuwa 7 na SNBSC, ana iya amfani da shi don siffofi masu rikitarwa. Tsarin ƙididdigewa yana da sauri, isarwa kamar yadda aka yi alkawari kuma ingancin ba shi da nasaba da komai. Kullum muna ci gaba da ƙalubalantar manufofinmu kuma muna mayar da zukatanmu ga al'umma.



















