Bututun ƙarfe da tsarin desulfurization
Don daidaito tare da yanayi mai wahala.
Tare da rage yawan iskar gas a masana'antu, tashoshin wutar lantarki ko wuraren ƙona sharar gida, ya dogara ne akan bututun da ke tabbatar da aiki mai kyau a cikin dogon lokaci kuma yana jure yanayin yanayi mai tsauri a cikin aikin. ZPC ta ƙirƙiro bututun atomization masu juriya waɗanda aka yi da kayan yumbu, musamman don hanyoyi daban-daban na cire sinadarin gas na flue.
Bututun cire sulfurization na RBSC (SiSiC) sune muhimman sassan tsarin cire sulfurization na iskar gas a cikin tashoshin wutar lantarki na zafi da manyan tukunyar. Ana sanya su sosai a cikin tsarin desulphurizaiton na bututun wutar lantarki na yawancin tashoshin wutar lantarki na zafi da manyan tukunyar.
A ƙarni na 21, masana'antu a duk faɗin duniya za su fuskanci ƙaruwar buƙatun ayyuka masu tsafta da inganci.
Kamfanin ZPC ya kuduri aniyar yin aikinmu don kare muhalli. ZPC ta ƙware a fannin ƙirar bututun feshi da kuma ƙirƙirar fasaha ga masana'antar sarrafa gurɓataccen iska. Ta hanyar ingantaccen ingancin bututun feshi da aminci, yanzu ana samun ƙarancin hayaki mai guba zuwa iska da ruwanmu. Tsarin bututun feshi mafi kyau na BETE ya ƙunshi rage toshe bututun feshi, ingantaccen rarraba tsarin feshi, tsawaita tsawon lokacin bututun feshi, da kuma ƙara aminci da inganci.
Wannan bututun mai inganci yana samar da ƙaramin diamita na digo a mafi ƙarancin matsin lamba wanda ke haifar da raguwar buƙatun wutar lantarki don famfo.
ZPC yana da:
• Layin bututun ƙarfe mai faɗi wanda ya haɗa da ingantattun ƙira masu jure toshewa, kusurwoyi masu faɗi, da kuma cikakken jerin kwarara.
• Cikakken tsari na ƙirar bututun ƙarfe na yau da kullun: mashigar ruwa mai tangential, bututun faifai mai jujjuyawa, da bututun fanka, da kuma bututun iska mai ƙarancin gudu da kuma yawan kwarara don amfani da gogewa da bushewa.
• Ikon ƙira, ƙera da kuma isar da bututun ƙarfe na musamman. Muna aiki tare da ku don cika ƙa'idodin gwamnati mafi tsauri. Za mu iya biyan buƙatunku na musamman, don taimaka muku cimma ingantaccen aikin tsarin.
Takaitaccen Bayani na Yankunan Gogewar FGD
Kashewa:
A wannan ɓangaren na mai gogewa, iskar gas mai zafi ana rage zafin jiki kafin shiga mai gogewa ko mai ɗaukar iska. Wannan zai kare duk wani abu mai ɗauke da zafi a cikin mai ɗaukar iskar kuma zai rage yawan iskar, ta haka zai ƙara lokacin zama a cikin mai ɗaukar iskar.
Kafin gogewa:
Ana amfani da wannan sashe don cire barbashi, chlorides, ko duka biyun daga iskar gas ɗin.
Mai sha:
Wannan yawanci hasumiya ce mai buɗewa wadda ke haɗa ruwan gogewa da iskar gas ɗin, wanda ke ba da damar halayen sinadarai da ke ɗaure SO2 su faru a cikin bututun.
shiryawa:
Wasu hasumiyai suna da sashen tattarawa. A cikin wannan sashe, ana yada slurry ɗin a kan marufi mara tsari ko tsari domin ƙara girman wurin da iskar gas ɗin ke hulɗa da shi.
Tiren Kumfa:
Wasu hasumiyai suna da faranti mai ramuka a saman sashin shan iska. Ana ajiye slurry daidai a kan wannan faranti, wanda duka yana daidaita kwararar iskar gas kuma yana samar da yankin saman da iskar ke hulɗa da shi.
Kamfanin Shandong Zhongpeng Special Ceramics Co., Ltd yana ɗaya daga cikin manyan hanyoyin samar da sabbin kayan yumbu na silicon carbide a China. SiC technical yumbu: Taurin Moh shine 9 (taurin New Moh shine 13), tare da kyakkyawan juriya ga zaizayar ƙasa da tsatsa, kyakkyawan juriya - juriya da hana iskar shaka. Rayuwar sabis na samfurin SiC shine sau 4 zuwa 5 fiye da kayan alumina 92%. MOR na RBSiC shine sau 5 zuwa 7 na SNBSC, ana iya amfani da shi don siffofi masu rikitarwa. Tsarin ƙididdigewa yana da sauri, isarwa kamar yadda aka yi alkawari kuma ingancin ba shi da nasaba da komai. Kullum muna ci gaba da ƙalubalantar manufofinmu kuma muna mayar da zukatanmu ga al'umma.















