Kayan daki na murhu Bishiyoyi da rollers na silicon carbide
Gilashin giciye na ZPC-RBSiC (SiSiC) suna da ƙarfi mafi girma kuma babu wani lahani ko da a cikin zafin jiki mai yawa. Haka kuma gilasan suna nuna tsawon rai na aiki. Gilashin sune kayan daki mafi dacewa don tsabtace muhalli da aikace-aikacen faranti na lantarki. Shang mei RBSiC (SiSiC) yana da kyakkyawan juriyar zafi, don haka yana samuwa don adana kuzari tare da ƙarancin nauyin motar murhu.
Ana amfani da sandunan silicon carbide da rollers a matsayin firam ɗin lodi a cikin kilns ɗin da ke samar da faranti, kuma wanda zai iya maye gurbin farantin silicon mai haɗin oxide da kuma mullite post saboda suna da fa'idodi masu kyau kamar adana sarari, mai, makamashi da kuma ɗan gajeren lokacin harbi, kuma tsawon rayuwar waɗannan kayan ya fi na wasu lokutan, kayan daki ne masu kyau. Ana amfani da sandunan silicon carbide galibi azaman kayan ɗaukar kaya na kiln rami, kiln na jigilar kaya da kuma kiln tashoshi biyu. Hakanan ana iya amfani da shi azaman kayan daki na kiln a masana'antar yumbu da mai hana ruwa.
Gilashin da ke da ƙarfin ɗaukar zafi mai yawa, mai girma da amfani na dogon lokaci ba tare da lanƙwasa ba, musamman ya dace da murhun rami, murhun mota, murhun naɗa mai matakai biyu da sauran nau'ikan kayan murhu na masana'antu. Ana amfani da sandunan yumbu da aka yi amfani da su a kowace rana, faranti na tsafta, yumbu na gini, kayan maganadisu da kuma yankin ƙona wutar lantarki mai zafi.
| KAYA | RBSIC (SISIC) | SSIC | |
|---|---|---|---|
| NAƘA | BAYANI | BAYANI | |
| MAFI GIRMAN ZAFI NA AIKACE-AIKACE | C | 1380 | 1600 |
| YAWAN JIN DAƊI | g/cm3 | >3.02 | >3.1 |
| BUƊEWAR POROSITY | % | <0.1 | <0.1 |
| ƘARFI MAI LANYA | Mpa | 250(20c) | >400 |
| MPa | 280 (1200 C) | ||
| MASU ELESTICITY | Gpa | 330 (20c) | 420 |
| GPA | 300 (1200c) | ||
| ƊAUKAR ƊAUKAR TEMPULTIV | W/mk | 45 (1200 c) | 74 |
| MAI INGANCI NA FAƊAƊAWAR thermal | K x 10 | 4.5 | 4.1 |
| VICKERS TAURI HV | Gpa | 20 | 22 |
| Acid Alkaline – Farfesa |
Halaye:
* Babban juriya ga abrasion
* Ingantaccen amfani da makamashi
*Babu nakasa a ƙarƙashin zafin jiki mai yawa
* Matsakaicin jure zafin jiki 1380-1650 digiri Celsius
*Juriyar tsatsa
* Ƙarfin lanƙwasawa mai girma a ƙarƙashin digiri 1100: 100-120MPA
Kamfanin Shandong Zhongpeng Special Ceramics Co., Ltd yana ɗaya daga cikin manyan hanyoyin samar da sabbin kayan yumbu na silicon carbide a China. SiC technical yumbu: Taurin Moh shine 9 (taurin New Moh shine 13), tare da kyakkyawan juriya ga zaizayar ƙasa da tsatsa, kyakkyawan juriya - juriya da hana iskar shaka. Rayuwar sabis na samfurin SiC shine sau 4 zuwa 5 fiye da kayan alumina 92%. MOR na RBSiC shine sau 5 zuwa 7 na SNBSC, ana iya amfani da shi don siffofi masu rikitarwa. Tsarin ƙididdigewa yana da sauri, isarwa kamar yadda aka yi alkawari kuma ingancin ba shi da nasaba da komai. Kullum muna ci gaba da ƙalubalantar manufofinmu kuma muna mayar da zukatanmu ga al'umma.







