Rufin bututu mai jure wa Alumina

Takaitaccen Bayani:

Alumina Ceramic – Rufin da ke Jure Wa Abrasion Alumina abu ne mai inganci kuma ana amfani da shi sosai a cikin dangin yumbu na injiniya. An ƙera kuma an inganta yumbu na Alumina don juriyar lalacewa da juriyar tsatsa. Babban yawa, tauri kamar lu'u-lu'u, tsari mai kyau na hatsi da ƙarfin injiniya mafi girma sune halaye na musamman waɗanda suka sanya shi kayan da ake so don aikace-aikace masu yawa. Yumbu yana da amfani iri ɗaya da basalt na siminti amma yana da...


  • Tashar jiragen ruwa:Weifang ko Qingdao
  • Sabuwar taurin Mohs: 13
  • Babban kayan aiki:Silicon Carbide
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    ZPC - masana'antar yumbu na silicon carbide

    Alamun Samfura

    Alumina Ceramic - Rufin da ke Jure Wa Abrasion
    Alumina abu ne mai inganci kuma ana amfani da shi sosai a cikin dangin yumbu na injiniya. An ƙera yumbu na alumina kuma an inganta shi don juriyar lalacewa da juriyar tsatsa. Babban yawa, tauri kamar lu'u-lu'u, tsari mai kyau na hatsi da ƙarfin injiniya mafi girma sune halaye na musamman waɗanda suka sanya shi kayan da aka fi so don aikace-aikace masu yawa. Yumbu yana da amfani iri ɗaya da basalt na siminti amma yana da juriya ga lalacewa a cikin aikace-aikacen sauri da juriya ga tasiri a cikin tsarin aiki mai ƙarfi.

    Tile ɗin Alumina a matsayin layin guguwa mai jure lalacewa Gabatarwa

    Layin saka alumina yana ɗaya daga cikin shahararrun kayan da ke jure wa gogewa a masana'antar, wanda ke da yanayin juriya ga lalacewa, inganci mai kyau, tauri mai yawa, juriya ga zafin jiki da juriya ga gogewa, gami da tayal ɗin yumbu na alumina, sassan rufin yumbu da tabarmar tayal mai faɗi, silinda na yumbu, yumbu mai lagging da sauransu. Waɗannan layin yumbu masu jure wa lalacewa suna da sauƙin shigar da su da resin epoxy, siminti, wasu sassan mosaic sune mafi kyawun kayan gogewa don gogewa a cikin takardar roba. Layin tayal mai walda na yumbu kamar yadda aka saba, an gabatar da shi kamar haka:

    >> Halayen rufin aluminum:
    Babban tauri
    Mafi kyawun juriya ga abrasion
    Tsatsa da juriya ga sinadarai
    Nauyi mai sauƙi
    Ana iya amfani da shi a kowane nau'in filin maganin abrasion na masana'antu
    >> Girman da ake da shi (Tsawon*faɗi*kauri):
     

    Tayal ɗin yumbu mai walƙiya na alumina masu shahara Girman girma (Tsawon* faɗin* kauri)
    100*100*20mm (4″x4″x3/4″)
    150*100*13mm (6″x4″x1/2″)
    150*100*15mm (6″x4″x5/8″)
    150*100*20mm (6″x4″x3/4″)
    150*100*25mm (6″x4″x1″)
    150*100*50mm (6″x4″x2″)
    150*50*25mm (6″x4″x1″)
    100*75*25mm (4″x3″x1″)
    120*80*20mm
    228*114*25mm
    114*114*25mm
    Ƙarin girma dabam dabam da girman da aka keɓance ana iya karɓa.
    Tukwanen Chemshun suna da mazubin ƙarfe da sandar yumbu da za a iya haɗa su.

    >> Masana'antar aikace-aikacen layin alumina:
    masana'antar haƙar ma'adinai
    Masana'antar siminti
    Masana'antar sarrafa kwal
    Masana'antar ƙarfe
    Masana'antar tashar jiragen ruwa
    Cibiyar samar da wutar lantarki
     
    >> Bayanan fasaha game da layin kayan alumina:

    1: Sinadarin Sinadarai:

    Al2O3 SiO2 CaO MgO Na2O
    92~93% 3 ~ 6% 1~1.6% 0.2~0.8% 0.1%

    Sifofin jiki:

    Nauyin nauyi na musamman (g/cc) >3.60
    A bayyane yake cewa akwai ramuka (%) 0
    Ƙarfin Lankwasawa (20ºC, Mpa) >280
    Ƙarfin matsi (20ºC, Mpa) 850
    Taurin Rockwell (HRA) >80
    Taurin Vickers (hv) 1050
    Taurin Moh (sikelin) ≥9
    Faɗaɗawar Zafi (20-800ºC, x10-6/ºC) 8
    Girman Lu'ulu'u (μm) 1.3~3.0

    >> Sabis:
    Duk wani buƙata game da chemshun Alumina Ceramic Chute Liner, linings masu jure wa lalacewa, structured licence liner ko gyarawa. Da fatan za a iya tuntuɓar mu da chemshun za mu ba ku samfurin da ya dace da ku da mafi kyawun sabis.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kamfanin Shandong Zhongpeng Special Ceramics Co., Ltd yana ɗaya daga cikin manyan hanyoyin samar da sabbin kayan yumbu na silicon carbide a China. SiC technical yumbu: Taurin Moh shine 9 (taurin New Moh shine 13), tare da kyakkyawan juriya ga zaizayar ƙasa da tsatsa, kyakkyawan juriya - juriya da hana iskar shaka. Rayuwar sabis na samfurin SiC shine sau 4 zuwa 5 fiye da kayan alumina 92%. MOR na RBSiC shine sau 5 zuwa 7 na SNBSC, ana iya amfani da shi don siffofi masu rikitarwa. Tsarin ƙididdigewa yana da sauri, isarwa kamar yadda aka yi alkawari kuma ingancin ba shi da nasaba da komai. Kullum muna ci gaba da ƙalubalantar manufofinmu kuma muna mayar da zukatanmu ga al'umma.

     

    1 SiC ceramic factory 工厂

    Kayayyaki Masu Alaƙa

    Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!