Apá-àìfara-sí-àìwọ-nínú-mi
ZPC nfunni ni ọpọlọpọ awọn solusan aṣọ seramiki.
Àwọn ọjà ìṣọwọ́ seramiki RBSiC/SiSiC ń mú kí ìṣọwọ́ àti ìṣàn ohun èlò sunwọ̀n síi pẹ̀lú àǹfààní àfikún ti ìdínkù ariwo. Àwọn ojutu ìṣọwọ́ seramiki ni a ń lò síi nínú àwọn ohun èlò tí ó ní ipa gíga; ìṣọwọ́ láti inú ohun èlò tí ó bàjẹ́ gidigidi àti ìsopọ̀ ohun èlò láti inú àwọn ohun èlò tí ó lẹ̀ mọ́ ara.
RBSiC/SiSiC: Líle New Moh jẹ́ 13. Ó ní agbára tó ga jùlọ sí ìfọ́ àti ìbàjẹ́, ó ní agbára ìfọ́ àti ìdènà ìfọ́. Ó lágbára ju ní ìgbà mẹ́rin sí márùn-ún lọ ju nítride bonded silicon carbide. Ìgbésí ayé iṣẹ́ rẹ̀ gùn ju ní ìgbà méje sí mẹ́wàá lọ ju ní alumina lọ. Ìwọ̀n tó ga jùlọ ti àwọn ọjà tí kò lè wọ ara lè dé 45mm. Àwọn ọjà seramiki RBSiC ń fún àwọn olùtọ́jú ohun èlò ní agbára láti mú iṣẹ́ wọn sunwọ̀n síi (nípasẹ̀ ìdínkù àkókò ìdúró àti ìṣàn ohun èlò tí ó dára síi) àti ìwọ̀n èrè tó ga jùlọ.
A ṣe é ní ìwọ̀n tó wọ́pọ̀ tàbí fún àwọn ohun tí oníbàárà fẹ́, a sì ṣe é láti bá gbogbo ohun èlò tó yẹ mu, àwọn ohun èlò seramiki náà sì dára fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò tó wà nínú ẹ̀rọ ìtọ́jú ohun èlò.
Àwọn ohun èlò ìbòrí searamic tó yàtọ̀ síra fún Hydrocyclone, Chutes, Stackers & Reclaimers, Siketi Liners, Deflectors, Impact Plates, Bins, Hoppers, Pípù..
Shandong Zhongpeng Special Ceramics Co., Ltd jẹ́ ọ̀kan lára àwọn ojútùú tuntun seramiki carbide silicon tó tóbi jùlọ ní China. Seramiki ìmọ̀-ẹ̀rọ SiC: Líle Moh jẹ́ 9 (líle New Moh jẹ́ 13), pẹ̀lú resistance tó tayọ sí ìfọ́ àti ìbàjẹ́, ìfọ́ tó dára – resistance tó dára àti anti-oxidation. Ìgbésí ayé iṣẹ́ ọjà SiC jẹ́ ìgbà mẹ́rin sí márùn-ún ju ohun èlò alumina 92% lọ. MOR ti RBSiC jẹ́ ìgbà márùn-ún sí méje ju ti SNBSC lọ, a lè lò ó fún àwọn àwòrán tó díjú jù. Ìlànà ìṣàyẹ̀wò yára, ìfijiṣẹ́ náà jẹ́ bí a ṣe ṣèlérí àti pé dídára rẹ̀ kò ju ti ẹnikẹ́ni lọ. A máa ń tẹra mọ́ ìpèníjà àwọn góńgó wa nígbà gbogbo, a sì máa ń fi ọkàn wa fún àwùjọ.








